Mafi kyawun farashin! 20% rangwame a wannan makon
0
Days
0
hours
0
minutes
0
Hakanan
0

Ina saitunan instagram

-

Instagram ya fice a tsakanin sauran aikace-aikace da dandamali don sauƙin aiwatarwa da ƙirarsa. Daga farkon wannan shine muradin mahaliccinsa, Kevin Systrom da Mike Krieger. Na farko ya yanke hukunci game da samfurin aikace-aikacen da ake kira Burbn a 2009 don kwafa zuwa wasu aikace-aikacen. Amma, galibi saboda rikitaccen aiki da shi. Lokacin da Mike Krieger ya shiga aikin, sun yi aiki don sanya instagram zama aikace-aikacen mai sauƙin amfani. Don wannan dalili instagram yana da ƙira da rarrabawa wanda ke nuna shi sosai.

Kodayake kamar yadda shekaru suka wuce ta dandamali suna kara wasu ayyukan. Dukansu aikinsu da ƙirarsu bai kasance da sauƙi ba. A ƙasa zamu nuna muku jagora don sababbin masu amfani da shahararrun aikace-aikacen duniya. Anan zamu nuna muku yadda suke aiki da ina saitunan instagram

Ina maballin saiti?

Aikace-aikacen instagram koyaushe yana ɗaukar ɗaukaka sabbin abubuwa ko ƙara sabbin abubuwa. Nunawa don duk lokacin da suke son aiki mafi kyau na app kuma cewa sun cika burin mai amfani. Ofaya daga cikin sababbin canje-canje da aka yi wa dandamali na instagram ya haɗa da sabon wurin maɓallin daidaitawa. Sabbin masu amfani da wannan ba za su lura da wannan ba, amma tsofaffi za su fahimci cewa saiti ba inda za su kasance. Nan gaba za mu nuna muku ina saitunan instagram:

A kan na'urorin iOS

Wurin da zaku iya samun maɓallin saiti akan iPhone. Yana shiga bayanan ka. A hannun dama za ku sami gunki mai ɗauke da layi uku (daidai za ku samu a wayoyin Android). Lokacin da ka danna wannan alamar, menu zai bayyana kai tsaye. Ofaya daga cikin zaɓuɓɓukan menu shine wurin sarrafawa.

A kan na'urorin Android

Don sani ina saitunan instagram. Dole ne ku shigar da bayanan mai amfani, a cikin kusurwar dama ta sama akwai alamar layi uku-iri ɗaya daidai da wacce za ku iya samu a kan na'urorin iOS. Lokacin da ka latsa wannan alamar menu zai bayyana, a ƙarshen sa zaku sami gunkin saiti ko saitunan.

Saitunan masu amfani ga mai amfani

Instagram yana da tsari mai sauƙin amfani, wanda kuma yana bawa masu amfani da shi damar yin mafi yawan tsarin su da ayyukan su. Domin ku san yadda ake samun ingantattun shahararrun app instagram, zamu nuna muku saiti uku masu amfani ga kowane mai amfani. Waɗannan saitunan sune:

Tarihin so

A tsakanin instagram ba kawai kuna da aikin nuna wallafe-wallafen naku ba mabiya Ina son shi. Hakanan zaka iya duba sakonnin da kuke so. Hanyar da ake yin wannan ita ce ta zuwa instagram, danna kan furofayil É—inka, neman saiti. Daga baya zaku iya samun tarihin tare da duk wallafe-wallafen da kuka so.

Ajiye hotuna da bidiyo a ƙwaƙwalwar ajiyar waya

A tsakanin saitunan instagram zaku iya samun zaɓi don adana wallafe-wallafe. Wannan zabin yana bawa mai amfani damar daidaita asusun su ta yadda kowane kwayar data sanya, ko hoto ko bidiyo, ana ajiyeta ta atomatik bayan an buga littafin.

Saitunan Labarun Instagram

Tuni Labarun Instagram Ba wai kawai sun zama É—aya daga cikin sanannun sassa na instagram ba. Amma kuma ya zama muhimmin sashin dandamali. Kamar akwai hanyar da za a saita littattafan don samun tsira ta wayoyi bayan bugawa. Akwai wata hanya ta tsara Labarun a daidai wannan hanyar. Hakanan zaka iya tsara su don bugawa tare a cikin labarun Facebook. Tunda bangarorin biyu suna aiki tare.

Irin asusun

Akwai nau'ikan asusun guda biyu a cikin dandalin instagram. Nau'i na farko shine asusun jama'a, na biyu shine asusun sirri. Kowane ɗayan nau'ikan asusun suna aiki a ƙarƙashin sharuɗan sirri daban-daban. Yayinda asusun jama'a yana ba da damar mai amfani don raba posts wanda wasu masu amfani da yanar gizo zasu iya kallo. Ana iya ganin asusun banki mai zaman kansa da yawan mutanen da mai shi ya karɓa.

Ra'ayoyin duka posts, saƙonni da labarun instagram sun iyakance wannan. Idan asusun yana mai zaman kansa ne, ayyukan instagram suna aiki daidai da juna a cikin sharuddan sirri.

Yadda za a danganta ga Instagram da Facebook

Tun da Facebook ne suka sayi instagram a shekara ta 2012, masu amfani da instagram suna da damar danganta asusun su. HaÉ—in asusun yana aiki ta hanyar da mai amfani zai iya É—ora hotuna da labaru daga instagram zuwa Facebook. Don danganta asusun biyu, abin da ya kamata ka yi shi ne mai zuwa:

  • Yi haÉ—in intanet.
  • Shiga instagram.
  • Je zuwa bayanan mai amfani.
  • Je zuwa saiti.
  • Nemo zaÉ“i don danganta asusun a cikin menu na sanyi.
  • A cikin haÉ—a asusu za ku sami jerin gumakan waÉ—anda ke wakiltar wasu dandamali. Don danganta asusun ka da Facebook dole ne ka danna maballin Facebook.
  • Idan gunkin ya zama shuÉ—i, aiwatar da nasara.

Ba a cikin haɗin asusun ba kawai zaɓi don haɗawa tare da Facebook ba. Hakanan akwai wasu dandamali ko hanyoyin sadarwar zamantakewa. Don danganta wadannan da instagram kawai saika latsa alamar dandalin da kake so.

Yadda ake saita sharuÉ—an sirri

A farkon farawa zaka iya sanya asusunka a zaman jama'a ko na masu zaman kansu. Wannan ya canza kadan tare da isowar labarun instagram. Tun da zuwan waɗannan zaɓuɓɓuka a cikin saitunan sirrin ya karu sosai. Don saita bayanin asusunka na iya yin waɗannan masu biyowa:

Sanya asusun ajiya

Don sanin yadda ake sanya asusun a zaman sirri. Abu na farko da ya kamata ka sani shine ina saitunan instagram. A cikin waɗannan zaku sami zaɓi na sirri. Ta danna shi za ka ga idan asusunka na sirri ne ko na jama'a. Don canza matsayin asusunka zuwa masu zaman kansu, dole ne ka shigar da zabin sirrin asusun. Da zaran a ciki sauyawa ko maɓallin canji zai bayyana. Idan kanaso wani asusun mai zaman kansa dole ne sai a zana shi a dama.

An toshe mutane

Zabi na toshe mutane ya bawa mai amfani damar yin veto mutum daga shafin sa na instagram. Wannan haramtaccen mutumin ba zai iya tuntuɓar mai amfani da ya yi aikin ba. Kuma ba za ku iya yin sharhi a kan hotunan shi ba. Zabin da aka kulle yana aiki ko da kuwa asusunka na jama'a ne ko na masu zaman kansu.

Ikon hotuna a inda ka bayyana

A tsakanin instagram, idan asusunka na jama'a ne, duk wani mai amfani zai iya yiwa shafin alama a maka. Sabili da haka, yana iya bayyana a cikin bayanan mai amfani naka a yankin alamar. Don hana yiwa alama alama a kowane hoto, akwai ikon sa alama. Daga cikin zaɓuɓɓukan da aka saita zaɓin ya bayyana tare da sunan: "Hotunan da kuka bayyana". Alamar atomatik zai yi aiki, a ƙasa zai bayyana zaɓi don ƙara da hannu. Dole ne ku danna ƙarshen.

Idan an riga an sanya muku alama a wasu hotunan da baku so ba. Furtherarin ƙasa da zaɓi don ƙarawa da hannu, zaɓi don ɓoye ya bayyana. Ta danna kan wannan zabin, zaku iya samun hotunan da akayiwa alama kuma baku so. Ya kamata a lura cewa wannan tsari yana juyawa.

Gudanarwa

Da zarar kun sani a ina kuke saitin instagram. Akwai canje-canje da yawa da zaku iya gabatarwa ga asusunku. Haka kuma zaka iya sarrafa tag. Hakanan zaka iya sarrafa maganganun posts. A cikin zaɓuɓɓukan da aka saita sune ra'ayoyin. Zaɓin zaɓi don sarrafa su yana ɗaukar suna iri ɗaya. Kawai dole ne danna kan shi. Da zarar ciki ya bayyana zaɓi don ba da izini da toshe ra'ayoyi. Don sanin wanda zai iya yin sharhi a kan post ɗinku dole ne danna kan farkon.

A cikin zaɓi don ba da damar yin sharhi akwai sauran zaɓe huɗu. Na farko shi ne cewa duk masu amfani da shafin intanet na iya yin tsokaci a kan sakonnin ku. Na biyu ya kayyade cewa kawai mutanen da kuke bi da mabiyanku zasu iya yin sharhi. Na ukun ya ce mutanen da kuke bi ne kawai za su iya yin sharhi. Latterarshe yana ƙayyade cewa mutanen da kuke bi ne kawai za su iya yin sharhi.

Ikon labarai

Don sanin yadda zaka iya sarrafa labarun ka, dole ne ka fara sani ina saitunan instagram. Saitunan labarun suna bayyana a zaɓin saitunan. Daga wannan zaɓi mai amfani zai iya toshe mutane daga ganin labaransu. Hakanan zaka iya ba wasu mutane damar yin sharhi akan labarun ka da sauran su ba. Ko kashe zaɓi. A cikin wannan zabin zaku iya kashe bayanan da aka raba. Wannan yana ba wasu mutane damar ikon aika bayanan asusunka zuwa wasu mutanen ta hanyar sakon sirri.

Muna iya ganin cewa instagram yana da zaɓuɓɓuka marasa iyaka waɗanda ke bawa masu amfani da ita zaɓi don daidaita lissafin su da kansu ta saitunan.

Related Posts

Idan kuka ci gaba da amfani da wannan rukunin yanar gizon ku yarda da amfanin kukis. ƙarin bayani

An saita saitunan cookie na wannan gidan yanar gizon don "ba da damar cookies" kuma don haka suna ba ku mafi kyawun kwarewar lilo. Idan kuka ci gaba da amfani da wannan rukunin yanar gizon ba tare da canza saitunan kuki ba ko kuma danna "Karɓa" zaku bayar da izinin ku ga wannan.

kusa da