Jukwaa la Twitter, kama kampuni nyingine yoyote, ina sheria na vizuizi ili kuwaelimisha na kuwaongoza Watumiaji wake kwa matumizi yake ndani ya Twitter, ambao nia yao ni kutoa huduma ya mawasiliano na maingiliano.

Twitter ina nzuri uwajibikaji wa kijamii na kisheria kwa sababu ni juu ya wanadamu ambao ni sehemu ya jukwaa hilo; kwa hivyo, lazima uangalie kwamba haitumiwi kwa sababu hasi, inayoathiri taasisi, kampuni na idadi ya watu kwa ujumla.

Matumizi mabaya ya Mtandao wa kijamii wa Twitter, inaweza kusababisha vikwazo vya adhabu na hali nyingine yoyote kwa viongozi wa hiyo hiyo. Kwa hivyo, wana sheria na vizuizi vya kudhibiti na kudhibiti matumizi yaliyotengenezwa kwa jukwaa.

Twitter inaruhusu mtumiaji mwingine anizuie

Watumiaji wa jukwaa la Twitter ni huru kutenda na Akaunti yako unavyotaka, maadamu wanaheshimu sheria za matumizi ya mtandao huo wa kijamii. Kuwasilisha tabia mara kwa mara bila kuathiri Watumiaji wengine.

Ikiwa Mtumiaji huzuia kwa mwingine, ni kwa sababu chaguo hilo lipo kwenye jukwaa na Watumiaji wote wana haki ya kuitumia, kulingana na vigezo vyao vya kuchagua Akaunti wanazopendelea kuingiliana na kupeana ujumbe.

Mtumiaji aliyezuiwa, kwa kujiunga na Twitter, anaingiliana na akaunti anazozijua na, pia, na wale asiowajua, na kila aina ya watu, na tabia tofauti, na maoni tofauti; ndio sababu, wakati wa kuamua kujiandikisha kwenye mtandao, inashauriwa uwe mvumilivu.

TWITTER ACHA HESABU ZANGU

Kweli, jukwaa la Twitter halitaki Hacken Akaunti za Watumiaji wake kwa sababu kitendo hiki kinapunguza sifa ya usalama wa mtandao, kuifanya iwe dhaifu kabla ya mashindano na mbele ya umma.

Udukuzi ni shughuli haramu na mifumo isiyo na heshima inayoathiri mifumo. Kusudi la Hacker ni kupata mifumo ya kompyuta ya watu wengine kinyume cha sheria na nia mbaya; ili kuidhibiti nje ya maslahi na matamanio yake.

Kwa maana hii, mtandao wa kijamii wa Twitter unayo silaha mfumo wako wote, kuzuia kudhoofisha, kuzuia anwani za barua pepe zenye asili ya mashaka, URL, barua pepe na ujumbe taka, kama vile sehemu ya Barua taka

Akaunti yangu ya Twitter iko salama vipi?

Twitter inatoa usalama kwa akaunti za Watumiaji wake. Twitter imearifu na kuelekeza juu ya usiri wa data ambayo imewekwa kwenye jukwaa na imependekeza kutotoa data yoyote kwa wageni.

Mtumiaji anaposema kwamba Akaunti yao ilidukuliwa, hawapaswi kulaumu jukwaa, kila wakati kuna makosa ya kibinadamu. Yeyote aliyeingia kwenye Twitter anajua kwamba lazima waingize data zao kwa usahihi ili kuwa na uwezo wa kufikia, mtandao hauruhusu kuingia ikiwa data sio sawa.

Hapo juu ni mfano wa usalama unaotolewa na Twitter, utunzaji wa Hesabu ya Mtumiaji wake na hakuna mtu atakayeingia kwenye jukwaa kupitia hiyo. Mtumiaji lazima atunze data zao kumzuia mtu mwingine kuchukua nafasi yao.